Akwatin Salon Kamara
Aikin:Akwatin Face Salon Kamara
Alamar:Kunshin Ƙirƙirar BXL
Sabis:Zane
Rukuni:Kulawar fata
Kyamara ta yi wahayi zuwa gare ta.Kamar yadda muka sani, kamara shine lokacin daskarewa don kiyaye duk kyawawan lokuta.Duk mata suna son kiyaye kyawun su, abin rufe fuska shine hanyar da za su kiyaye matasa da kyau.Daga wannan bangare, duka abin rufe fuska da kyamara sune nau'in injin daskarewa don riƙe duk kyawawan abubuwa.Wannan ra'ayin zane ya dogara ne akan wannan ra'ayi.Mai tsarawa ya sa akwatin ya zama siffar kamara don jaddada dukiyar samfurin kuma ya sa akwatin ƙirar ya zama mai ƙirƙira.
Wani sashe mai hazaka na wannan zane shine tagar zagaye mara kyau wanda yayi kama da ruwan tabarau na kamara.Daga zagaye taga muna iya ganin abin rufe fuska a ciki.A cikin akwatin, akwati don abin rufe fuska yana da siffa ta tsohuwar fanfo mai naɗewa.Lokacin da muka fitar da abin rufe fuska, yana jin kamar ɗaukar fina-finai daga kamara, wanda ke sa tsarin akwatin ya zama mai ban sha'awa.
Tushen abin rufe fuska yana shimfiɗa har zuwa zamanin da.Kusan shekaru 5,000 da suka gabata a Indiya ta d ¯ a, masu shiga cikin cikakkiyar salon rayuwa da aka fi sani da Ayurveda ("rayuwa da ilimi") sun kirkiro fuska da abin rufe fuska da ake kira ubtan, wanda masana tarihi yanzu ke ɗauka a matsayin ɗaya daga cikin samfuran kayan kwalliya na farko a duniya.Abubuwan da ake amfani da su na masks ubtan sun canza tare da yanayi, amma abubuwan yau da kullun sun haɗa da sabbin ganye, tsire-tsire irin su aloe vera, saiwoyin irin su turmeric, da furanni.An gwada da gauraye bisa ga nau'in fata, abubuwan rufe fuska sun cika sha'awar duka biyun inganta bayyanar mutum kuma suna ba da gudummawa ga lafiyar rayuwa.Ba da daɗewa ba abin rufe fuska ya zama al'adar shirye-shiryen zaɓi ga mata kafin bukukuwan addini kamar Diwali da bikin auren Haldi.A yau, ka'idodin salon Ayurveda ba su canza sosai ba, kuma mata suna ci gaba da amfani da kayan abinci iri ɗaya a cikin abin rufe fuska.
Tare da tsarin kyamara mai ban sha'awa na kwaikwayo, masu zanen kaya suna nuna aikin samfurin a hanya ta musamman.Mun yi imanin bambancin da ƙayyadaddun wannan samfurin za su yi sha'awar ƙarin masu amfani.