Marufi Mai Dorewa Yau Da Gobe

Dangane da hangen nesa na bincike na IBM, dorewa ya kai matsayi mai girma.Yayin da masu amfani ke ƙara rungumar abubuwan zamantakewa, suna neman samfura da samfuran da suka dace da ƙimar su.Kusan 6 cikin 10 masu amfani da aka bincika suna shirye su canza halayen sayayya don rage tasirin muhalli.Kusan 8 cikin 10 masu amsa suna nuna dorewa yana da mahimmanci a gare su.

Ga wadanda suka ce yana da matukar mahimmanci/matukar mahimmanci, sama da kashi 70% za su biya kimar 35%, a matsakaita, don samfuran da ke da ɗorewa da alhakin muhalli.

Dorewa yana da mahimmanci ga duk duniya.BXL Creative yana ɗaukar alhakinsa don samar wa abokan cinikin ƙasa da ƙasa da hanyoyin tattara kayan masarufi da ba da gudummawa ga dorewar duniya.

环保内包1副本
MAI KYAUTA KYAUTA

 

PLA: 100% biodegradable a cikin takin masana'antu

Muna bayarwabiodegradablemarufi wanda yake da sauƙin sarrafawa da bayar da matsakaicin iri-iri.

 

 

PCR: kayan filastik da aka sake yin fa'ida, rage robobin amfani guda ɗaya

 

环保内包3
内包环保
9

MAI KYAUTA KYAUTA

 

 

 

Lokacin da aka haɗa kerawa tare da maganin fakitin eco.BXL Creative ya lashe Mafi kyawun Nuni a gasar Mobius tare da ƙirar fakitin Huanghelou.

A cikin wannan ƙirƙirar kunshin, BXL yana amfani da takarda eco & allo don gina tsarin akwatin mai ƙarfi, kuma yana haɗa shi tare da zane mai hoto don yin kwaikwayon kamannin ginin Huanghelou.Gabaɗayan ƙirar fakitin yana ba da kulawar yanayin muhalli na BXL da alhakin zamantakewa, yayin da a lokaci guda, yana ba da kyawun fasaha.

 

 

 

 

Za'a iya amfani da marufi na ɓangaren litattafan almara, wanda kuma mai suna fiber ɗin da aka ƙera, a matsayin tire na fiber ko kwantena na fiber, wanda shine maganin marufi na eco, tunda an yi shi daga kayan fibrous iri-iri, kamar takarda da aka sake yin fa'ida, kwali ko sauran zaruruwan yanayi (kamar rake, bamboo). , bambaro na alkama), kuma za'a iya sake yin amfani da shi bayan tsarin rayuwa mai amfani.

Girman mahimmancin ɗorewa a duniya ya taimaka wajen sanya marufin ɓangaren litattafan almara ya zama mafita mai ban sha'awa, saboda yana da lalacewa ko da ba tare da sarrafa shara ko sake amfani da kayan aikin ba.

11

Rayuwa cikin jituwa da yanayi

Dorewa (2)

Wannan ƙirar fakitin kuma ta dogara ne akan ra'ayin yanayin yanayi.An ƙirƙira shi don shahararriyar alamar eco shinkafa ta Wuchang Rice.

Gabaɗayan kunshin yana amfani da takardar eco don naɗe cubes shinkafa da buga tare da hotunan namun daji na gida don isar da saƙon cewa alamar ta kula da rayukan daji da yanayin yanayi.Jakar fakitin ta waje kuma ta dogara ne akan damuwa na eco, wanda aka yi da auduga kuma ana iya sake amfani dashi azaman jakar bento.

IDAN

Wani cikakken misali don nuna abin da fakitin ke bayarwa, lokacin da aka haɗa kerawa tare da maganin fakitin eco.

BXL Yana ƙirƙira wannan ƙirar fakiti ta amfani da kayan eco gaba ɗaya kawai, daga akwatin waje zuwa tire na ciki.Tire ɗin yana jibgewa tare da yadudduka na allunan ƙwanƙwasa, yana ba da cikakkiyar kariya ga kwalaben giya a duk lokacin jigilar kaya.

Kuma an buga akwatin na waje da "Bacewar Tibet Antelope" don isar da sako ga al'umma cewa namun daji suna bacewa.Muna bukatar mu ɗauki ayyuka yanzu kuma mu yi abubuwan da suke da kyau ga yanayi.

Aiko mana da sakon ku:

Kusa
tuntuɓar ƙungiyar ƙirƙira bxl!

Nemi samfurin ku a yau!

Muna farin cikin amsa buƙatunku da tambayoyinku.