Bayani

Kunshin Gift na L'Oreal na sarauta na PR

A farkon matakin ƙaddamar da wannan samfur, mashahurai za su taimaka wajen haɓakawa, don haka abu na farko da za a yi la'akari da shi lokacin zayyana kunshin shine yadda za a jawo hankalin masu amfani da su a gani da kuma a hankali, da kuma haskaka wurin sayar da samfurin.

Dangane da bukatun abokin ciniki kuma bisa ƙimar iri, BXL Creative ya kafa ƙungiyar sabis na aikin don L'Oreal kuma ya tashi zuwa Shanghai sau da yawa don gudanar da taron karawa juna sani tare da abokan ciniki.Sun gudanar da zurfin ƙirƙira wannan samfurin, suna mai da hankali kan ra'ayoyin ƙira guda uku: tactile, daidaito, da daidaituwa.

dabara

Kyakkyawan aikin ƙirar marufi dole ne ya sa mutane su so su taɓa su saya.Dangane da ƙimar manyan mutane, mai zanen ya sabunta kalmomin ƙira: ma'ana mai mahimmanci, ma'ana mai inganci, mai ban sha'awa, na musamman, kyakkyawa, tasirin nuni.

Babban samfurin wannan akwatin kyautar PR, ƙaramin kwalba na zuma, yana amfani da nectar Manuka mai daraja don haskaka wurin siyar da samfurin a gani.

Adadin

Kyakkyawan aikin ƙira ya kamata a bambanta a fili, kuma marufi na ciki da marufi na waje ya kamata su kasance cikin daidaitattun daidaito.

Siffar akwatunan waje an kwaikwayi su daga rumfunan kudan zuma, suna sake maimaitawa da kuma nuna manyan halaye na samfurin, haɓaka tasirin gani tare da cikakkun bayanai, da kuma nuna ingantaccen yanayin kwalliyar samfurin.

Tsarin gidan sarauta, launin zinari mai haske, marufi na arc harsashi, saman akwatin kyautar ya ƙunshi ƙarfin tsammanin.Cikin ciki yana ɗaukar samfurori masu daraja da ƙira mai mahimmanci: ƙirar da aka tsara tare da saƙar zuma tare da furanni na Manuka da zuma, haɗe tare da hasken wuta don mafi kyawun nuni.

zama (1)
zama (2)
zama (3)
zama (4)
zama (5)
zama (6)

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Aiko mana da sakon ku:

  Kusa
  tuntuɓar ƙungiyar ƙirƙira bxl!

  Nemi samfurin ku a yau!

  Muna farin cikin amsa buƙatunku da tambayoyinku.